Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Mini Shop  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share|

Lý do gì để ghét một nhóm nhạc đầy tài năng và xinh đẹp như S9???????????

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Tác giảThông điệp

yoonssica_taeyeon
★ Secret Security ★
yoonssica_taeyeon
★ Secret Security ★

Tổng số bài viết : 9

Lý do gì để ghét một nhóm nhạc đầy tài năng và xinh đẹp như S9??????????? Empty

Tôi thật không thể nào mà ngờ rằng một nhóm nhạc đầy tài năng và dễ thương như s9 của chúng ta lại có nhiều AFS đến vậy
ngày trước khi nói chuyện với một bạn cass.các bạn ý có nói rằng,DB cũng đã từng có nhiều AFS nhất thế giới
Nói đến đây mong các cass thông cảm tớ thật lòng không có ý xấu j đâu.
Các unie dễ thương của chúng ta thật sự đã rất cố gắng,nhưng sao những bạn AFS vẫn không chịu hiểu cho họ.
Đành rằng nhóm nhạc nào cũng phải có anti fan.Ngay cả một người nổi tiếng như Miley Cyrus cũng không thể tránh khỏi chuyện đó.
Nhưng các bạn fan của nhóm khác khi biết thần tượng của mình bị nói này nói nọ,các bạn có chịu nổi không.
Lúc nãy tôi thử vào trang AFS xem thử thì tôi không thể nào chấp nhận nổi vì những hành động của AFS
Các bạn ý nói rằng SNSD không bằng một phần của WGs.Tại sao lại như thế,chả phải chính WGs cũng đã nói rằng SNSD là bạn của họ sao??????????
Hay có bạn còn nói BB không thích SNSD mà thích WGs là vì SNSD đã gây ra nhiều chuyện xấu.Tôi thừa nhận đã có lúc nhũng sone chúng tôi gây ra những chuyện không phải với các bạn
Nhưng đó đã là chuyện của quá khứ rồi,mong các bạn FC của nhóm khác thông cảm.Các bạn thử hỏi chính bản thân các bạn xem những điều các bạn đã làm với SNSD là đúng hay sai?S9 của chúng tôi không hề gây thù chuốc oán gì với thần tượng của các bạn nói gì đến gây thù chuốc oán với các bạn.Sao các bạn có thể vơ đũa cả nắm như thế.FC có lỗi lại lấy thần tượng của họ ra để bôi nhọ rồi đem so sánh giữa nhóm nọ và nhóm kia.Nói thẳng ra DB,BB,WGs,2NE1,...cũng phải có nhũng lầm lỗi chứ không phải riêng gì S9.Nhưng điều quan trọng là chúng ta phải biết cảm thông chia sẻ với những lỗi lầm đó như thế nào.
Các bạn nói SNSD PTTM-điều đó đúng.Nhưng ở HQ tỉ lệ PTTM lên tới 90%,họ chỉ làm đẹp lên trong mắt người khác điều đó chẳng có gì là sai cả.
Các bạn nói SNSD vô lễ với các sunbae-làm sao các bạn biết được hay các bạn chỉ nghe lời đồn đại.Các bạn đã từng chứng kiến SNSD nói xấu các bae của bạn à
Các bạn nói SNSD thiếu giáo dục.Nhưng tôi nghĩ những hành động của các bạn mới gọi là"vô văn hóa".S9 của chúng tôi chưa từng"nói tục chửi bậy hay làm những điều gì gọi là thiếu lễ độ cả".Ai chẳng có lúc mắc sai lầm nhưng điều quan trọng là sửa đổi sai lầm đó đến đâu,và điều quan trọng là các ss đã biết sửa sai.không phải vì tôi là fan của s9 mà nói vậy đâu,nhiều bạn không phải là fan cũng đã nói vậy..................
Điều cuối cùng tôi muốn nói rằng:Những ai đã từng yêu S9 thì xin đừng vì nhiều lời nói mà thay đổi.Hãy mãi mãi yêu thương các chị ý vì các chị ý rất cần những fan chân chính như các bạn.
Lý do gì để ghét một nhóm nhạc đầy tài năng và xinh đẹp như S9??????????? 13zahp12
Tài Sản của yoonssica_taeyeon

Yul_Babie
★ On Vacation ★
Yul_Babie
★ On Vacation ★

Tổng số bài viết : 178

Cám ơn bạn đã góp ý kiến .... nhưng đây chỉ là 4rum Fan S9 ..... nên post cái này có vẻ ....
Tài Sản của Yul_Babie

devilboy8296
Devil Forever ♥ SNSD  Jessica is NO.1
devilboy8296
Devil Forever ♥ SNSD
Jessica is NO.1

Tổng số bài viết : 55

cái này hơi thiên về thời sự lém nhỉ
Tài Sản của devilboy8296
Inventory
Pets 01:
Pets 02: Jessica Jessica
Pets 03: Jessica Jessica

sone.vip
★ S♥NEs ★
sone.vip
★ S♥NEs ★

Tổng số bài viết : 146

dúng vậy dây lla2 fan s9
ko lên post những bài như thế này
Tài Sản của sone.vip
Inventory
Pets 01:
Pets 02: Yuri Yuri
Pets 03: Yuri Yuri

Sponsored content

Tài Sản của Sponsored content

Trang 1 trong tổng số 1 trang

* Sử dụng tiếng Việt có dấu để post bài, không dùng ngôn ngữ 9X, chữ tượng hình, ... hoặc riêng emoticons để posts
* Nếu những tin tức, hình ảnh, ... trong bài post không phải là của bạn, hãy ghi rõ credits ở phía cuối topic. Hãy tôn trọng công sức của những người tìm ra nó !
* Không bashing nghệ sĩ, không so sánh các ca sĩ, nhóm nhạc, v...v... với nhau để tránh gây xích mích giữa các fan
* Nếu chèn smilies có vấn đề, click A/a bên phải khung viết bài.