Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Mini Shop  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share|

[TAEISM] Những câu nói bất hủ của Kid Leader

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Tác giảThông điệp

LuvJessica
★ Secret Security ★
LuvJessica
★ Secret Security ★

Tổng số bài viết : 12

[TAEISM] Những câu nói bất hủ của Kid Leader Empty

1. Tuy tôi lùn nhưng tôi có mông đẹp
2. Mông fany rất sexy (chin chin)
3. " Tớ sẽ luôn bên cạnh ủng các cậu - các cô gái của tớ! "
4. " SNSD sẽ tồn tại và bên nhau mãi mãi " (Trong Miero ep 4)
5. "Sở thích của tôi là chăm sóc trẻ em và đặc tính của tôi là hoạt động như một nhà lãnh đạo "
6. " Mặc dù chân tôi ko được dài lắm, nhưng nó rất đẹp’’
7. "trên lý thuyết tớ là trưởng nhóm, nhưng thực tế thì tớ nghĩ mình chả giống trưởng nhóm chút nào cả. Có đôi lúc, tớ tưởng cả 9 người đều là trưởng nhóm. Và vì thế tớ koh thích tự nói mình là trưởng nhóm Tae Yeon. Tớ muốn tất cả các cậu tự dẫn dắt và giúp đỡ lẫn nhau. Mỗi khi gặp khó khăn hay buồn phiền hãy chia sẻ với những thành viên còn lại vì kể cả anh trai thân thiết hay manager.... nếu koh phải trong SNSD thì họ sẽ koh biết và koh hiểu đâu. SNSD luôn có 1 quan niệm đó là Luôn tươi sáng và vui vẻ. Đây là điểm khởi đầu, mong rằng chúng ta lại nắm chặt tay nhau từ đây"
8. “Đừng làm việc gì mà sau này bạn phải hối hận”
9. "cơn lốc tiêu chảy" (Good morning show)
10. "Em ấy như bị táo bón vậy" (StrongHeart mới nhất Tae nói về maknae)
11. " Mình thừa nhận là mình không tắm thường xuyên" (Shimshimtapa)
12. " tiffany is my wife" (cho nha Taeny nhe… trong một chương trình radio mà s9 là khách mời, có anh manager vô nói chuyện chung nữa và sica đã khóc khj ảnh nói ảnh rất lo cho s9 mỗi khj s9 thiếu ngủ)
13. "yoona là tuyệt nhất" (reply fan)
14. " Lông tay em mỏng như chân muỗi" (trong Global Talking)
15. " Em không thể lấy những vật trên cao........... " (Star king with Sooyoung)
16. " Tớ sẽ luôn bên cạnh ủng các cậu - các cô gái của tớ! "
17. " tiffany da mịn! " (cổ vũ fany khi hát oh my love)
18. " hối tiểu học sooyoung từng cạo sắt ở trương để ăn đấy!" (Hello baby)
19. "những người đó chỉ nhìn rồi nói mà nói như thật, tạo ra được cả tin đồn! đúng là thiên tài" (nói về những anti hay tung tin đồn nhảm. ^^)
20. " đấy không phải là thịt rán! mà là thịt ngâm dầu!" (nhân xét tài năng nấu nướng của sica)
21. Em là trưởng nhóm lùn!!!
22. Sooyoung không thể kiềm chế được mình trong chuyện ăn uống
23. Chiều cao chúng mình na ná nhau ! (factory girl ep 10 )
24. "thật buồn cười vì thức ăn chuẩn bị văng ra khỏi mũi tớ" (Hello baby X-file ep11)
25. tại cậu gác chân lên tớ khi ngủ nên tớ ko cao lên được ( Intimate note noi sooyoung)
26. SNSD chia 2 nhóm là nhóm cao và nhóm lùn
27. Nhóm lùn đứng sau đảm nhiệm phần dễ thương trong các buổi diễn (đính chính...Intimate note)
28. TaeNy shi dae
29. Taengsic shi dae
P/s: Và có 1 câu nói rất quen thuốc và bất hữu của Kid leader là:
''Xin chào, tôi là trưởng nhóm của SNSD - Taeyeon''
30. 'Tôi không nghĩ SNSD là một nhóm sẽ bị chia cách... thậm chí nhìu năm đi qua...thậm chí sau khi chúng tôi đã kết hôn"
31. "Tôi không nghĩ nó sẽ bị chia cách.Thậm chí nếu chúng tôi có hoạt động cá nhân của riêng mình, nhóm chúng tôi tất cả sẽ không chia cách"
32. "Tôi yêu SNSD"

P/s: Những câu nói trên mình tập hợp ở nhiều trang 4rum khác nhau nên không tiện ghi nguồn. Mong Mod và Ad thông cảm. Nếu ai còn biết xin post thêm để ủng hộ.

Tài Sản của LuvJessica
Inventory
Pets 01:
Pets 02:
Pets 03:

[TAEISM] Những câu nói bất hủ của Kid Leader

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang

* Sử dụng tiếng Việt có dấu để post bài, không dùng ngôn ngữ 9X, chữ tượng hình, ... hoặc riêng emoticons để posts
* Nếu những tin tức, hình ảnh, ... trong bài post không phải là của bạn, hãy ghi rõ credits ở phía cuối topic. Hãy tôn trọng công sức của những người tìm ra nó !
* Không bashing nghệ sĩ, không so sánh các ca sĩ, nhóm nhạc, v...v... với nhau để tránh gây xích mích giữa các fan
* Nếu chèn smilies có vấn đề, click A/a bên phải khung viết bài.